Kayan wutar lantarki na walda yana ɗaukar wutar lantarki ta inverter na matsakaici, wanda ke da ɗan gajeren lokacin fitarwa, saurin hawan hawan, da fitarwa na DC. Domin samar da wutar lantarki guda biyu mai kai biyu yana gane irin ƙarfin lantarki na ƙasa lokaci guda da fitarwa na gaba, yana tabbatar da kwanciyar hankali da saurin samfurin bayan walda, yana tabbatar da ingancin walda, kuma yana haɓaka samarwa sosai. Inganci, yawan amfanin ƙasa ya wuce 99.99%;
Don ginshiƙan dogo na jagora, muna amfani da manipulator don ɗaukar kayan zuwa jigin walda bayan girgiza kayan, kuma da hannu sanya layin jagora akan layin taro. Bayan an gano matsayin ta CCD, mai sarrafa manipulator ta atomatik yana ɗaukar kayan aikin kuma ya sanya shi daidai akan jig. An rage ƙarfin aikin hannu, ma'aikaci ɗaya na iya kammala lodi da saukewa
Kayan aikin yana ɗaukar duk abubuwan da aka shigo da su na ainihin abubuwan haɗin gwiwa, kuma samar da wutar lantarki na kayan aikin yana ɗaukar alamar likita tare da kwamfutar masana'antar Advantech da tsarin kulawa da kansa wanda kamfaninmu ya haɓaka. Gudanar da motar bas na cibiyar sadarwa da kuskuren gano kansa yana tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na kayan aiki, kuma ana iya gano duk tsarin walda. , kuma za'a iya kulle shi tare da tsarin ERP;
Tashar mu tana ɗaukar tsarin tsiri ta atomatik. Bayan an gama waldawa, aikin aikin zai faɗi ta atomatik zuwa layin taro. Littafin yana buƙatar kawai cire kayan aikin welded a kan hanya, wanda ke warware matsalar wahalar kawar da layin jagora bayan waldi;
Kayan aiki yana da hankali sosai. Yana ɗaukar tsarin aikin gabaɗaya na juyawa tashoshi huɗu da daidaitawar gani tare da mai sarrafa. Dukkanin tsarin lodawa da saukewa ta atomatik ne. Ana iya samar da samfurori na ƙayyadaddun bayanai daban-daban akan wurin aiki ɗaya. Kawai kayan aiki yana buƙatar maye gurbin, kuma lokacin maye gurbin kayan aiki shine mintuna 13. Haka ne, kuma za a iya gano ta atomatik ko an sanya pads a wurin, ko an sanya ginshiƙan jagora a wurin, ko ingancin walda ya cancanta, kuma duk sigogi za a iya fitar da su, kuma kayan aikin gano kuskure na iya ƙararrawa ta atomatik da haɗi tare da sharar gida. tsarin don kwatantawa don tabbatar da cewa babu wani sharar gida da zai gudana. Kuma an ƙara ƙarfin samarwa daga ainihin 2,000 guda ɗaya a kowane motsi zuwa guda 9,500 na yanzu a kowace motsi;
Ta hanyar inganta kowane workpiece, injiniyoyinmu suna da bugun 10S/pc5.
Samfura | MUNS-80 | MUNS-100 | MUNS-150 | MUNS-200 | MUNS-300 | MUNS-500 | MUNS-200 | |
Ƙarfin Ƙarfi (KVA) | 80 | 100 | 150 | 200 | 300 | 400 | 600 | |
Samar da Wutar Lantarki (φ/V/Hz) | 1/380/50 | 1/380/50 | 1/380/50 | 1/380/50 | 1/380/50 | 1/380/50 | 1/380/50 | |
Tsawon Lokacin Load (%) | 50 | 50 | 50 | 50 | 50 | 50 | 50 | |
Matsakaicin Ƙarfin walda (mm2) | Bude Loop | 100 | 150 | 700 | 900 | 1500 | 3000 | 4000 |
Rufe Madauki | 70 | 100 | 500 | 600 | 1200 | 2500 | 3500 |
A: Mu masu sana'a ne na kayan aikin walda fiye da shekaru 20.
A: E, za mu iya
A: gundumar Xiangcheng, birnin Suzhou, lardin Jiangsu, kasar Sin
A: A cikin lokacin garanti (shekara 1), za mu aika maka da kayan aikin kyauta. Kuma samar da mashawarcin fasaha na kowane lokaci.
A: Ee, muna yin OEM.Barka da abokan tarayya na duniya.
A: iya. Za mu iya samar da sabis na OEM. Mafi kyau don tattaunawa da tabbatarwa tare da mu.