Ikon matsakaicin mitarinji waldiƊaukar wutar lantarki ta tabbata, kuma ƙarfin ya yi daidai da na yanzu da ƙarfin lantarki. Rage wutar lantarki zai ƙara ƙarfin halin yanzu. Na'urar waldawa ta tabo hanya ce ta aiki ta musamman ta mai sauya saukowa.
A matsakaici mita tabo waldi inji yana amfani da babban halin yanzu wuce ta hanyar juriya na workpiece kanta da saki juriya da lamba juriya tsakanin lantarki da workpiece don samar da zafi samar da wani waldi nugget, da kuma amfani da wani matsa lamba zuwa ga. karfafa da kuma daidaita walda nugget. Don haka ana sarrafa sigogin ta halin yanzu, lokaci da matsa lamba. Domin wutar lantarki ta biyu na injin waldawar tabo yana da ƙasa sosai kuma juriya na jikin ɗan adam yana da yawa sosai, yanzu ba zai gudana ta jikin ɗan adam ba.
Gwada walda, kunna ruwan sanyaya sannan kuma kunna wutar lantarki don shirya walda. Ana daidaita halin yanzu don a gwada shi a jere daga ƙarami zuwa babba don guje wa wuce gona da iri daga lalata kayan lantarki da sassan kayan aiki. Tsarin walda: Sanya kayan aiki tsakanin na'urorin lantarki guda biyu, taɓa maɓalli, kuma kammala walƙiyar jeri. Yi la'akari da cewa ana sanya maɓallin panel a cikin matsayi guda ɗaya yayin waldawar gwaji. , taɓa maɓallin kunnawa kuma ɗaga shi da sauri.
Suzhou AgeraAutomation Equipment Co., Ltd. wani kamfani ne da ke aiki a cikin ci gaba da haɗakarwa ta atomatik, walda, kayan gwaji da layin samarwa. An yafi amfani a gida kayan hardware, mota masana'antu, sheet karfe, 3C Electronics masana'antu, da dai sauransu Bisa ga abokin ciniki bukatun, za mu iya ci gaba da kuma siffanta daban-daban waldi inji, sarrafa kansa waldi kayan aiki, taro da waldi samar Lines, taro Lines, da dai sauransu. , don samar da dacewa mai sarrafa kansa gabaɗaya mafita don sauye-sauye na kasuwanci da haɓakawa, da kuma taimaka wa masana'antu da sauri fahimtar canji daga hanyoyin samar da al'ada zuwa hanyoyin samar da matsakaici zuwa matsakaici. Sabis na canji da haɓakawa. Idan kuna sha'awar kayan aikinmu na atomatik da layin samarwa, da fatan za a tuntuɓe mu:leo@agerawelder.com
Lokacin aikawa: Fabrairu-03-2024