Lokacin da matsakaicin mitatabo waldayana yin walƙiya tsinkaya, matsin walda yana da matukar mahimmanci. Ana buƙatar cewa ɓangaren pneumatic yana da kyakkyawan aikin bibiya kuma na'urar na iya sadar da matsa lamba a tsaye. Ƙarfin wutar lantarki na walƙiya tsinkaya ya kamata ya isa ya murkushe wurin waldawar tsinkaya gaba ɗaya lokacin da ya kai zafin walda kuma sanya kayan aikin biyu su dace sosai.
Sabili da haka, dole ne a ƙayyade girman ƙarfin lantarki bisa ga kaddarorin karfen da za a yi wa walda, girman ƙullun da adadin kumburi da aka samu a lokaci ɗaya. Girman ƙarfin lantarki yana rinjayar zafi da zafi da zafi. Lokacin da wasu sigogi suka kasance ba su canza ba, ƙarfin wutar lantarki mai yawa zai murkushe kututturen da wuri kuma ya haifar da asarar kuzari.
Matsayin da ke tattare da bumps. A lokaci guda kuma, za a rage ƙarfin haɗin gwiwa saboda rage yawan halin yanzu; idan matsi ya yi ƙanƙanta, zai haifar da fashe mai tsanani. Bugu da ƙari ga girman da ya dace na ƙarfin lantarki, gudun matsi na lantarki ya kamata kuma ya dace, kuma yana buƙatar zama mai santsi da santsi don sanin girman waldawar halin yanzu. Yayin da walƙiyar halin yanzu ke ƙaruwa, girman nugget da ƙarfin haɗin gwiwa yana ƙaruwa, da kuma rashin ƙarfi na kewaye da sauran dalilai.
Suzhou Agera Automation Equipment Co., Ltd. wani kamfani ne da ke aiki a cikin ci gaban taro mai sarrafa kansa, walda, kayan gwaji da layin samarwa. An yafi amfani a gida kayan hardware, mota masana'antu, sheet karfe, 3C Electronics masana'antu, da dai sauransu Bisa ga abokin ciniki bukatun, za mu iya ci gaba da kuma siffanta daban-daban waldi inji, sarrafa kansa waldi kayan aiki, taro da waldi samar Lines, taro Lines, da dai sauransu. , don samar da dacewa mai sarrafa kansa gabaɗaya mafita don sauye-sauye na kasuwanci da haɓakawa, da kuma taimaka wa masana'antu da sauri fahimtar canji daga hanyoyin samar da al'ada zuwa hanyoyin samar da matsakaici zuwa matsakaici. Sabis na canji da haɓakawa. Idan kuna sha'awar kayan aikinmu na atomatik da layin samarwa, da fatan za a tuntuɓe mu:
Lokacin aikawa: Janairu-30-2024